സിമൻ്റ് മണൽ പ്ലാസ്റ്ററിംഗിനേക്കാൾ എന്തുകൊണ്ട് നല്ലത് വൈറ്റൽ ജിപ്സം പ്ലാസ്റ്ററിംഗ് ആണ്

നിങ്ങൾ വീട് പണിയുമ്പോൾ സാധാരണയായി പ്ലാസ്റ്ററിംഗിനായി സിമൻ്റ് മണൽ ഉപയോഗിക്കുന്നു. മിക്കവാറും എല്ലാ വീടുകളും പ്ലാസ്റ്ററിംഗിനായി ഈ മിശ്രിതം ഉപയോഗിക്കുന്നു. സിമൻ്റ് മണൽ പ്ലാസ്റ്ററിംഗ് സജ്ജമാക്കാൻ വളരെയധികം സമയമെടുക്കുന്നു, കൂടാതെ ഉപരിതലം പരുക്കനാകും. പെയിന്റിംഗിനായി ഭിത്തികൾ മൃദുവാക്കാൻ പുട്ടി ഉപയോഗിക്കണം.
ഈ പ്രക്രിയയെല്ലാം കൂടുതൽ ചിലവേറിയതും സമയമെടുക്കുന്നതുമാണ് . സിമൻ്റ് മണൽ പ്ലാസ്റ്ററിംഗ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് മുമ്പും ശേഷവും നിങ്ങൾ മതിൽ നനയ്ക്കണം ഇതിന് കൂടുതൽ ചിലവ് വരും , പ്ലാസ്റ്ററിംഗ് പൂർത്തിയായതിനുശേഷവും വിള്ളലുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാം.
പ്ലാസ്റ്ററിംഗ് പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം, നിങ്ങൾ ഭിത്തി പെയിന്റ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. പെയിന്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് പുട്ടി ഉപയോഗിക്കണം. മികച്ചതായി കാണുന്നതിന് കൂടുതൽ കോട്ട് പെയിന്റ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടിവരും .

ഭിത്തി പ്ലാസ്റ്ററിംഗിന് വൈറ്റൽ ജിപ്സം പ്ലാസ്റ്റർ ഉത്തമമാണ്. പ്ലാസ്റ്ററിംഗിന് ശേഷം ഇത് മിനുസമാർന്ന ഉപരിതലം നൽകുന്നു. ജിപ്‌സം പ്ലാസ്റ്റർ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ മണൽ ഉപയോഗിക്കേണ്ടതില്ല. പ്ലാസ്റ്ററിംഗിന് മുമ്പോ ശേഷമോ ഭിത്തി നനയ്‌ക്കേണ്ടതില്ല. അതിന്റെ ചെലവ് കുറവാണ്. 30 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ ഇത് സജ്ജമാക്കും. അങ്ങനെ പ്രവൃത്തികൾ കൃത്യസമയത്ത് പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും. ജിപ്‌സം പ്ലാസ്റ്റർ സജ്ജമാക്കുമ്പോൾ വിള്ളലുകൾ ഒന്നും ഉണ്ടാകില്ല. ജിപ്സം പ്ലാസ്റ്ററിനു മുകളിൽ പെയിന്റിംഗ് നടത്താം. മാത്രമല്ല ചെലവ് കുറഞ്ഞതുമാണ്. മികച്ച ജിപ്‌സം പ്ലാസ്റ്റർ നൽകുന്ന ഒരേയൊരു ബ്രാൻഡാണ് വൈറ്റൽ.

LEAVE A REPLYYour email address will not be published. Required fields are marked *Your Name

101, Penta Tower Near Kaloor Metro Staion Kaloor, Cochin - 682017
Mon - Sat: 7:00-18:00
+91 9446 605 217

© Copyright Whytal Tech Pvt Ltd All Rights Reserved. Designed by Zybotech Lab